วันที่ ๖ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๓.๐๐ น. นางบุญงาม ไชยรักษ์ ประธานคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน ครั้งที่ ๒ ปีการศึกษา ๒๕๖๖ โดยมีนายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ครูและบุคลากรที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมกัลยาณีศรีธรรมราช
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/11/398594731_728610475972440_1286209980134959101_n.jpg)
การประชุมคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน ครั้งที่ ๒ ปีการศึกษา ๒๕๖๖